(`..♥Wn ch bắp♥..)

khai trương wn ch bắp n [ 31/7/2007]

PortalHomeGalleryFAQSearchRegisterMemberlistUsergroupsLog in

Share | 

Gia? vo!

Go down 
AuthorMessage
..::[K]i[D]::..

PostSubject: Gia? vo!   Wed Aug 08, 2007 5:34 pm

Giả vờ đụng khẽ tay anh. Nhưng anh phải giữ tay em lại, thật lng đấy nh.

Em sẽ lm như v tnh ngồi st bn anh. Nhưng anh cứ m em-giả vờ sợ mất em, anh nh.

Em sẽ cố tnh im lặng. Để anh cuống hỏi Em đu, thật lng được khng?

Em sẽ giả vờ đau chn để tụt lại pha sau. Nhưng anh phải đợi, đợi em nghim tc ấy. V rụt r đề nghị: "Thi, hay l anh cng".

Ln xe, em lm như buồn ngủ. Biết em giả vờ rồi nhưng đừng nhch bờ vai khỏi mi đầu em.

Giả vờ mnh yu nhau anh nh. Để em được ghen tung, ghen tung hợp php mấy pht thi. Em sẽ hỏi về một người con gi no no đ, rằng ai nhắn tin cho anh như thế, giả vờ đi anh, v ci nhi đau trong em rất thật

Anh cứ giả vờ đặt mi ln g m em thi nh, cho hơi thở ấy khiến em bối rối biết bao nhiu.

Giả vờ anh giơ cao ln một mn qu bắt em cố với! Để em thấy mnh cn một ci g cần hướng đến bằng tất cả niềm ho hức của đứa trẻ con.

Anh hy giả vờ ni yu em. V c ai đnh thuế một cu ni đu anh? V em cũng chỉ định giả vờ l mnh đang được yu nhiều lắm

Giả vờ nu ko em khi em ni: C lẽ đ tới lc em đi! Nhưng anh phải hứa ci siết tay giả vờ của anh đủ mạnh. Đủ mạnh...

Tất cả chỉ giả vờ thi. Em tuyn thệ em sẽ khng tin l thật.

Nước mắt em rơi cũng đu l thật. Tại con g bay vo mắt em thi

V cuối cng em đ giả vờ anh l em khng yu anh.

Sự thật l em yu anh biết bao, anh biết khng?

Tm tư tn tạ tnh tan tc. Man mc mnh mng mi mộng mơ. Đớn đau đưa đẩy đời đơn độc .Thao thức thẹn thng thấy thảm thương. Vội vng v vọng v vương vấn. Lả lơi lnh lạnh lng lẻ loi. Canh cnh cồn co cng ci ct. Mệt mỏi mong manh mi một mnh.
Back to top Go down
View user profile http://360.yahoo.com/forget_to_forever

Gia? vo!
Back to top 
Page 1 of 1